Read News in Telugu Language
adsdaksha

బిఆర్ఎస్ టీమ్ సిద్దం.. ఏడుగురు సిట్టింగ్ లకు షాక్..

115 స్థానాలకు అభ్యర్ధుల ఎంపిక.. నాలుగు స్థానాలు పెండింగ్..

బిఆర్ఎస్ ఆశావహ అభ్యర్ధుల ఉత్కంఠకు తెరపడింది. రానున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీకి దింపేందుకు సీఎం కేసిఆర్ తొలిజాబీతా కోసం ఎదురు చూసిన బిఆర్ఎస్ లీడర్లకు తీపి కబురు అందినా, అందులో ఏడుగురు సిట్టింగ్ లకు మాత్రం కేసిఆర్ షాక్ ఇచ్చారు. మరో నాలుగు స్థానాలను ఖాళీగా ఉంచారు. సోమవారం తెలంగాణ భవన్ లో నిర్వహించిన సమావేశంలో జాబీతాను కేసిఆర్ స్వయంగా ప్రకటించారు. ఈ సారి ఎన్నికల్లో సీఎం కేసిఆర్ రెండు స్థానాల్లో పోటీ చేయనున్నారు.

బీఆర్ఎస్ సిట్టింగ్ స్థానాల్లో మార్పులు..

కామారెడ్డి- కేసీఆర్
ఉప్పల్ – బండారు లక్ష్మా రెడ్డి,
వేములవాడ – చల్మెడ లక్ష్మినరసింహారావు
ఖానాపూర్ – భూక్యా జాన్సన్ నాయక్,
స్టేషన్ ఘన్ పూర్ – కడియం శ్రీహరి
ఆసిఫాబాద్ – కోవ లక్ష్మి,

వైరా – మదన్ లాల్,
బోథ్ – అనిల్ జాదవ్,
కోరుట్ల – కల్వకుంట్ల సంజయ్.

Hospital

ఎన్నికల బరిలోకి దిగనున్న బిఆర్ఎస్ అభ్యర్ధులు వీరే..

Const.No. Constituency Name, Name of the Candidate

1 Sirpur : Koneru Konappa
2 Chennur (SC) : Balka Suman
3 Bellampalli (SC) : Durgam Chinnaiah
4 Mancherial : Nadipelli Divakar Rao
5 Asifabad (ST) : Kova Lakshmi
6 Khanapur (ST) : Bhukya Johnson Rathod Naik
7 Adilabad : Jogu Ramanna
8 Boath (ST) : Anil Jadhav
9 Nirmal : Allola Indrakaran Reddy
10 Mudhole : Gaddigari Vittal Reddy
11 Armoor : Ashannagari Jeevan Reddy
12 Bodhan : Mohammed Shakeel Aamir
13 Jukkal (SC) : Hanmanth Shinde
14 Banswada : Pocharam Srinivas Reddy
15 Yellareddy : Jajala Surender
16 Kamareddy : K. Chandrasekhar Rao (KCR)
17 Nizamabad Urban : Bigala Ganesh Gupta
18 Nizamabad Rural : Govardhan Bajireddy
19 Balkonda : Vemula Prashanth Reddy
20 Korutla : Dr. Sanjay Kalvakuntla
21 Jagityal : Dr. M. Sanjay Kumar
22 Dharmapuri (SC) : Koppula Eshwar
23 Ramagundam : Korukanti Chander
24 Manthani : Putta Madhu
25 Peddapalli : Dasari Manohar Reddy
26 Karimnagar : Gangula Kamalakar
27 Choppadandi (SC) : Sunke Ravishankar
28 Vemulawada : Chalmeda Lakshmi Narasimha Rao
29 Sircilla : Kalvakuntla Taraka Rama Rao (KTR)
30 Manakondur (SC) : Erupula Balakishan (Rasamai)
31 Huzurabad : Padi Kaushik Reddy
32 Husnabad : Vodithela Sathish Kumar
33 Siddipet : Thanneeru Harish Rao
34 Medak : M. Padma Devender Reddy
35 Narayankhed : Mahareddy Bhupal Reddy
36 Andhole (SC) : Chanti Kranthi Kiran
37 Narsapur –
38 Zaheerabad (SC) : Koninty Manik Rao
39 Sangareddy : Chinta Prabhakar
40 Patancheru : Gudem Mahipal Reddy
41 Dubbaka : Kotha Prabhakar Reddy
42 Gajwel : K. Chandrasekhar Rao (KCR)
43 Medchal : Chamakura Malla Reddy
44 Malkajgiri : Mynampalli Hanumantha Rao
45 Quthbullapur : Kuna Pandu Vivekanand
46 Kukatpally : Madhavaram Krishna Rao
47 Uppal : Bandaru Lakshma Reddy
48 Ibrahimpatnam : Manchireddy Kishan Reddy
49 L.B.Nagar : Devireddy Sudheer Reddy
50 Maheshwaram : Patlolla Sabitha Indra Reddy
51 Rajendranagar : Tolkanti Prakash Goud
52 Sherilingampally : Arekapudi Gandhi
53 Chevella (SC) : Kale Yadaiah
54 Parigi : Koppula Mahesh Reddy
55 Vikarabad (SC) : Dr. Methuku Anand
56 Tandur : Pilot Rohith Reddy
57 Musheerabad : Muta Gopal
58 Malakpet : Teegala Ajith Reddy
59 Amberpet : Kaleru Venkatesh
60 Khairathabad : Danam Nagender
61 Jubilee Hills : Maganti Gopinath
62 Sanathnagar : Talasani Srinivas Yadav
63 Nampally –
64 Karwan : Aindala Krishnaiah
65 Goshamahal –
66 Charminar : Ibrahim Lodi
67 Chandrayangutta : M. Sitharam Reddy
68 Yakutpura : Sama Sunder Reddy
69 Bahadurpura : Ali Baqri
70 Secunderabad : T. Padma Rao
71 Secunderabad Cantt (SC) : G. Lasya Nanditha
72 Kodangal : Patnam Narender Reddy
73 Narayanpet : S. Rajender Reddy
74 Mahabubnagar : Srinivas Goud Virusanolla
75 Jadcherla : Charlakola Laxma Rreddy
76 Devarakadra : Alla Venkateswar Reddy
77 Makthal : Chittem Ram Mohan Reddy
78 Wanaparthy : Singireddy Niranjan Reddy
79 Gadwal : Bandla Krishna Mohan Reddy
80 Alampur (SC) : V.M. Abraham
81 Nagarkurnool : Marri Janardhan Reddy
82 Achampet (SC): Guvvala Balaraju
83 Kalwakurthy : Gurka Jaipal Yadav
84 Shadnagar : Anjaiah Yelganamoni
85 Kollapur : Beeram Harshavardhan Reddy
86 Devarakonda (ST) : Ravindra Kumar Ramavath
87 Nagarjuna Sagar : Nomula Bhagath
88 Miryalaguda : Nallamothu Bhaskar Rao
89 Huzurnagar : Shanampudi Saidi Reddy
90 Kodad : Bollam Mallaiah Yadav
91 Suryapet : Guntakandla Jagadish Reddy
92 Nalgonda : Kancharla Bhupal Reddy
93 Munugode : Kusukuntla Prabhakar Reddy
94 Bhongiri : Pailla Shekar Reddy
95 Nakrekal (SC) : Chirumarthi Lingaiah
96 Thungathurthi (SC) : Gadari Kishore Kumar

97 Alair : Gongidi Sunitha
98 Jangaon –
99 Ghanpur Station (SC) : Kadiyam Srihari
100 Palakurthi : Errabelli Dayakar Rao
101 Dornakal : D.S. Redya Naik
102 Mahabubabad (ST) : Banoth Shankar Naik
103 Narsampet : Peddi Sudharshan Reddy
104 Parkal : Challa Dharma Reddy
105 Warangal West : Dasyam Vinaya Bhaskar
106 Warangal East : Nannapuneni Narender
107 Wardhannapet (SC) : Aroori Ramesh
108 Bhupalapalli : Gandra Venkataramana Reddy
109 Mulugu (ST) : Bade Nagajyothi
110 Pinapaka (ST) : Rega Kantha Rao
111 Yellandu (ST) : Banoth Haripriya Naik
112 Khammam : Puvvada Ajay Kumar
113 Palair : Kandala Upender Reddy
114 Madhira (SC) : Lingala Kamal Raju
115 Wyra (ST) : Banoth Madanlal
116 Sathupalli (SC) : Sandra Venkata Veeraiah
117 Kothagudem : Vanama Venkateshwara Rao
118 Aswaraopeta (ST) : Mecha Nageshwar Rao
119 Bhadrachalam (ST) : Dr. Tellam Venkat Rao

Leave A Reply

Your email address will not be published.